CTT2K8 - ĐẠI HỌC CỬU LONG
Chào mừng các bạn đến với diển đàn của sinh viên lớp công nghệ thông tin 2 khóa 8 ĐẠI HỌC CỬU LONG .
Chúc tất cả các bạn đạt kết quả thật tốt trong kì thi học kì sắp tới vào ngày 25/05/2009 . GOOD LUCK TO YOU

Join the forum, it's quick and easy

Chào mừng các bạn đến với diển đàn của sinh viên lớp công nghệ thông tin 2 khóa 8 ĐẠI HỌC CỬU LONG .
Chúc tất cả các bạn đạt kết quả thật tốt trong kì thi học kì sắp tới vào ngày 25/05/2009 . GOOD LUCK TO YOU
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Mu thăng long ko rs

Go down

Mu thăng long ko rs Empty Mu thăng long ko rs

Bài gửi by t04nth4ng Wed Jul 22, 2009 10:54 am

Nội Dung :

MU Thăng Long :

Gồm 3 cụm Server : Reset , Non Reset , Max EXP Kép point ( server để giải trí thư giãn )
MU Thăng long với phong cách chuyên nghiệp quản lý hỗ trợ nhanh chóng
Server SS4 full.
Server tồn tại lâu dài ( ít cũng phải 2- 3 năm nữa kể cả trên server còn một nguời chơi )
Các giải thuởng hàng tháng rất hấp dẫn. ( Tiền mặt hoặc nhưng giải thuởng có giá trị tuơng ứng )
*** không tham gia Game trừ khi tổ chức các sự kiện
Kênh hỗ trợ trực tuyến 20h/24
Mỗi khi chúng tôi update đuợc phiên bản mới sẽ updat echo các bạn cùng thử nghiệm trên kênh thử nghiệm
Đây là tất cả tâm huyết của chúng tôi mong muốn tạo ra một sân chơi thực sự cho các bạn. Mong các bạn hãy ủng hộ thật nhiệt tình. Chúng tôi sẽ không dễ gì từ bỏ tâm huyết của mình, đó cũng là lời cam kết hoạt động dài lâu dành cho các bạn. Và cuối cùng, Lục địa MU đang chờ đón những bước chân kiêu hùng của các bạn

Home :: http://muthanglong.com

t04nth4ng
Tạp Vụ
Tạp Vụ

Chỉ Số Uy Tín : 26967

- Similar topics